Dai's Slow lejog
June 16th 2008 Day 17 Knighton - Shrewsbury 41 miles (516)
Cyrhaeddais i Dref y Clawdd ar y trên "Calon o Gymru". Es i ymlaen ar fforddiai bach dawel i Bucknell a Hopton Heath. Wedyn es i'r Fynd Hir (Long Mynd). Roedd e'n llethr serth i'r pen y bryn ond, pan ro’n i wedi cyrraedd roedd y pen yn wastad, gyda grug a rhedynen. Hefyd, roedd llawer o bobl yna. Gwnaethon nhw farcuta a ph
... read more