Advertisement
Published: July 27th 2008
Edit Blog Post
Day 17 Knighton - Shrewsbury 41 miles (516)
Cyrhaeddais i Dref y Clawdd ar y trên "Calon o Gymru". Es i ymlaen ar fforddiai bach dawel i Bucknell a Hopton Heath. Wedyn es i'r Fynd Hir (Long Mynd). Roedd e'n llethr serth i'r pen y bryn ond, pan ro’n i wedi cyrraedd roedd y pen yn wastad, gyda grug a rhedynen. Hefyd, roedd llawer o bobl yna. Gwnaethon nhw farcuta a pharagleidio ,eto ro'n nhw amryw o'r adar "riding the thermals". Roedd hi lawer o olygfa braf o gwmpas. Diweddarach es i ymlaen at Amwythig i lawr iawn fel es i gyflym ar fy meic. Cyrhaeddais i'r Amwythig i dal fy nhrên.
Advertisement
Tot: 0.179s; Tpl: 0.01s; cc: 16; qc: 61; dbt: 0.0753s; 1; m:domysql w:travelblog (10.17.0.13); sld: 1;
; mem: 1.2mb